Juya juyi: Halayen jujjuyawar juyi, gabatarwa zuwa jujjuyawar juyi

Tare da ci gaban rayuwarmu ta yau da kullun, buƙatun masu sauyawa kuma sun bambanta.Daga cikin su, ana iya ganin na'urar rotary a ko'ina a cikin rayuwarmu ta zamani, kuma ana amfani da na'urar rotary a wurare da yawa, don haka ba mu saba da shi ba.Kowane mutum yana da takamaiman fahimta fiye ko žasa.Amma yana kama da ƙaramin canji, ƙila ba za ku san shi da kyau ba.A yau, editan zai gaya muku wasu fasalolinsa da taƙaitaccen gabatarwa.

/rotary-switch/

1. Amfani da fasali na tsarin juyawa na juyawa.

1. Amfani.

Gabaɗaya, waɗancan talbijin na gargajiya na tsofaffin za su sami jujjuyawar juyawa, kuma yankin da ke juyawa zai kasance yana da iyaka, don haka ƙimar juriya tana taka rawa wajen canza canjin lamba.Yanzu fan ɗin wutar lantarki yana da gears da yawa, don haka na'urar rotary tana da nau'ikan kantuna da yawa, kuma ana iya canza saurin gears daban-daban ta hanyar canza adadin coils ɗin da ke rauni a kan resistor fan.Tsarin jujjuyawar juyi shine naúrar iyakacin duniya da naúrar matakai masu yawa.Ana amfani da raka'o'in sandal guda ɗaya tare da na'urorin lantarki masu jujjuyawa, kuma na'urorin jujjuya matakai masu yawa ana amfani da su a wuraren sauya layi.

2. Features.

Wannan nau'in na'urar yana da bambance-bambance biyu a cikin ƙira da tsari, wato nau'in lambar sadarwa na MBB da nau'in lambar sadarwa na BBM.Sannan yanayin nau'in lambar sadarwa na MBB shine cewa lambar sadarwa mai motsi tana cikin hulɗa da lambobin gaba da na baya yayin jujjuyawar, sannan a cire haɗin gaba kuma a ci gaba da tuntuɓar ta baya.Siffar nau'in lambar sadarwar BB ita ce lambar sadarwa mai motsi za ta fara cire haɗin lamba ta gaba, sannan ta haɗa lambar sadarwar ta baya.A cikin wannan tsarin jujjuyawar, akwai yanayin da ake katse haɗin haɗin gaba da na baya.

Biyu, taƙaitaccen bincike na juyawa mai juyawa

1. Rotary sauya yana da amfani da yawa kuma yana iya maye gurbin wasu na'urorin bugun jini na rotary, don haka ana amfani da wannan na'urar kusan a gaban panel na kayan aiki da na'ura mai kwakwalwa na na'urar sarrafa sauti da gani.Maɓallin jujjuyawar yana amfani da maɓalli na gani huɗu maimakon ma'aunin ma'auni na analog azaman na'urar dijital mai tsafta.Wadannan jujjuyawar jujjuyawar sun yi kama da kamanni da na gargajiya ko masu tsayayya da potentiometers, amma tsarin ciki na waɗannan na'urori masu juyawa gabaɗaya na dijital ne kuma yana amfani da fasahar gani.

2. Tsarin ciki na mai canzawa gaba ɗaya dijital ne, ba kawai ta amfani da fasahar gani ba, har ma ta yin amfani da na'urar haɓaka haɓaka ta gargajiya.Kayayyakin guda biyu suna da kamanceceniya, tare da siginonin fitarwa na orthogonal guda biyu, tashar A da tashar B, waɗanda za'a iya haɗa su kai tsaye zuwa guntu mai sarrafa rikodin.Siffar wannan canji yana da silinda.Ana rarraba tashoshi masu haɗawa da ke fitowa daga silinda a kusa kuma su ne tsawo na lambobi a tsaye a cikin Silinda.A tsaye lambobin sadarwa suna rarraba a ko'ina a cikin Silinda da kuma ware daga juna.

3. Dangane da abubuwan da ke da alaƙa da ke sama, za mu ci gaba da fahimtar canjin juyawa.Kowane Layer na electrostatic lambobin sadarwa an ware daga juna.Ƙasa yana wucewa ta saman murfin don yin juzu'i mai juyawa, kuma farantin ƙasa da murfin saman suna manne sama da ƙasa don samar da taron canji.Lokacin da ake amfani da shi, idan akwai jujjuyawar digiri 90, ko 180, ko 360-digiri, za a haɗa lambar da za a iya motsi zuwa lambobi daban-daban a duk lokacin da ta juya zuwa matsayi, kuma jihohi daban-daban za su fito a kan tashoshi na waje. don cimma iko.

Babban samfuran Kudu maso Gabas Electronics Co., Ltd. sune ƙananan na'urori masu sarrafa motoci, masu hana ruwa ruwa, masu juyawa, masu hana ruwa ruwa, micro switches, wutar lantarki, da dai sauransu. Ana amfani da samfurori a cikin kayan aiki na gida kamar talabijin, injin waken soya, tanda microwave. , Kayan girki na shinkafa, injinan juice, motoci, kayan aikin lantarki, da kayan lantarki.Kamfanin ƙwararren ƙwararren ƙwararren masana'anta ne wanda ke haɗa haɓaka samfuri, samarwa, tallace-tallace da sabis na tallace-tallace.Kamfanin ya haɓaka daidaitattun kayan aikin samarwa;high-madaidaici masana'antu da kayan aiki;Ƙirƙirar ƙira da ƙira na Jamusanci;ƙwararrun dakunan gwaje-gwaje;Rufe ƙungiyar haɗin gwiwa.Aiwatar da tsauraran hanyoyin sarrafa inganci, ci gaba da haɓaka ingancin samfur, samarwa abokan ciniki samfuran gasa da sabis masu gamsarwa, da aiwatar da ingantaccen wayar da kan sabis ga kowane ma'aikaci.


Lokacin aikawa: Oktoba-30-2021